ข้อมูลและข่าวบุนเดสลีกา เยอรมัน Bundesliga โดย sports books live

โปรแกรม ตารางแข่งขันฟุตบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน

โปรแกรมบุนเดสลีกา เยอรมัน ที่น่าสนใจ

2/05/2020
20:30
เอาก์สบวร์ก ฮอฟเฟ่นไฮม์
2/05/2020
20:30
ดอร์ทมุนด์ ไมนซ์
2/05/2020
20:30
เอาก์สบวร์ก ฮอฟเฟ่นไฮม์
2/05/2020
20:30
ดอร์ทมุนด์ ไมนซ์
2/05/2020
20:30
กลัดบัค โวล์ฟสบวร์ก

โปรแกรมบุนเดสลีกา เยอรมัน ฤดูกาล 2017-2018 แบ่งตามเดือน

สิงหาคม
ศุกร์ ที่ 16 สิงหาคม 2019
บาเยิร์น บาเยิร์น 01:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
เสาร์ ที่ 17 สิงหาคม 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
เบรเมน เบรเมน 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
กลัดบัค กลัดบัค 23:30 ชาลเก้ ชาลเก้
อาทิตย์ ที่ 18 สิงหาคม 2019
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 23:00 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ศุกร์ ที่ 23 สิงหาคม 2019
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 01:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
เสาร์ ที่ 24 สิงหาคม 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 เบรเมน เบรเมน
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ชาลเก้ ชาลเก้ 23:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
อาทิตย์ ที่ 25 สิงหาคม 2019
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 23:00 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ศุกร์ ที่ 30 สิงหาคม 2019
กลัดบัค กลัดบัค 01:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
เสาร์ ที่ 31 สิงหาคม 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
ชาลเก้ ชาลเก้ 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 23:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
กันยายน
อาทิตย์ ที่ 1 กันยายน 2019
เบรเมน เบรเมน 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 23:00 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ศุกร์ ที่ 13 กันยายน 2019
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 01:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
เสาร์ ที่ 14 กันยายน 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 เบรเมน เบรเมน
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 23:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
อาทิตย์ ที่ 15 กันยายน 2019
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 23:00 ชาลเก้ ชาลเก้
ศุกร์ ที่ 20 กันยายน 2019
ชาลเก้ ชาลเก้ 01:30 ไมนซ์ ไมนซ์
เสาร์ ที่ 21 กันยายน 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เบรเมน เบรเมน 23:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
อาทิตย์ ที่ 22 กันยายน 2019
กลัดบัค กลัดบัค 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 23:00 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
จันทร์ ที่ 23 กันยายน 2019
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 01:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ศุกร์ ที่ 27 กันยายน 2019
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 01:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
เสาร์ ที่ 28 กันยายน 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 23:30 เบรเมน เบรเมน
อาทิตย์ ที่ 29 กันยายน 2019
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 23:00 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ตุลาคม
ศุกร์ ที่ 4 ตุลาคม 2019
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 01:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
เสาร์ ที่ 5 ตุลาคม 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ชาลเก้ ชาลเก้ 23:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
อาทิตย์ ที่ 6 ตุลาคม 2019
กลัดบัค กลัดบัค 18:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 23:00 เบรเมน เบรเมน
ศุกร์ ที่ 18 ตุลาคม 2019
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 01:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
เสาร์ ที่ 19 ตุลาคม 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
เบรเมน เบรเมน 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 23:30 กลัดบัค กลัดบัค
อาทิตย์ ที่ 20 ตุลาคม 2019
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 23:00 ชาลเก้ ชาลเก้
ศุกร์ ที่ 25 ตุลาคม 2019
ไมนซ์ ไมนซ์ 01:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เสาร์ ที่ 26 ตุลาคม 2019
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ชาลเก้ ชาลเก้ 20:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 23:30 เบรเมน เบรเมน
อาทิตย์ ที่ 27 ตุลาคม 2019
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
กลัดบัค กลัดบัค 00:00 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
พฤศจิกายน
ศุกร์ ที่ 1 พฤศจิกายน 2019
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 02:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เสาร์ ที่ 2 พฤศจิกายน 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 21:30 กลัดบัค กลัดบัค
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 ไมนซ์ ไมนซ์
เบรเมน เบรเมน 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 00:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
อาทิตย์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2019
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 21:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 00:00 ชาลเก้ ชาลเก้
ศุกร์ ที่ 8 พฤศจิกายน 2019
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 02:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
เสาร์ ที่ 9 พฤศจิกายน 2019
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
ชาลเก้ ชาลเก้ 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
บาเยิร์น บาเยิร์น 00:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
อาทิตย์ ที่ 10 พฤศจิกายน 2019
กลัดบัค กลัดบัค 19:30 เบรเมน เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 00:00 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ศุกร์ ที่ 22 พฤศจิกายน 2019
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 02:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เสาร์ ที่ 23 พฤศจิกายน 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 กลัดบัค กลัดบัค
เบรเมน เบรเมน 21:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 00:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
อาทิตย์ ที่ 24 พฤศจิกายน 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 00:00 ไมนซ์ ไมนซ์
ศุกร์ ที่ 29 พฤศจิกายน 2019
ชาลเก้ ชาลเก้ 02:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เสาร์ ที่ 30 พฤศจิกายน 2019
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 21:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
บาเยิร์น บาเยิร์น 00:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ธันวาคม
อาทิตย์ ที่ 1 ธันวาคม 2019
กลัดบัค กลัดบัค 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 00:00 เบรเมน เบรเมน
จันทร์ ที่ 2 ธันวาคม 2019
ไมนซ์ ไมนซ์ 02:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ศุกร์ ที่ 6 ธันวาคม 2019
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 02:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
เสาร์ ที่ 7 ธันวาคม 2019
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
กลัดบัค กลัดบัค 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 00:30 ชาลเก้ ชาลเก้
อาทิตย์ ที่ 8 ธันวาคม 2019
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เบรเมน เบรเมน 00:00 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ศุกร์ ที่ 13 ธันวาคม 2019
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 02:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
เสาร์ ที่ 14 ธันวาคม 2019
บาเยิร์น บาเยิร์น 21:30 เบรเมน เบรเมน
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 00:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
อาทิตย์ ที่ 15 ธันวาคม 2019
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 กลัดบัค กลัดบัค
ชาลเก้ ชาลเก้ 00:00 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
อังคาร ที่ 17 ธันวาคม 2019
เบรเมน เบรเมน 00:30 ไมนซ์ ไมนซ์
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 02:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 02:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 02:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
พุธ ที่ 18 ธันวาคม 2019
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 00:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
กลัดบัค กลัดบัค 02:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 02:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 02:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 02:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ศุกร์ ที่ 20 ธันวาคม 2019
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 02:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
เสาร์ ที่ 21 ธันวาคม 2019
บาเยิร์น บาเยิร์น 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 เบรเมน เบรเมน
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
ชาลเก้ ชาลเก้ 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 00:30 กลัดบัค กลัดบัค
อาทิตย์ ที่ 22 ธันวาคม 2019
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 00:00 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
มกราคม
ศุกร์ ที่ 17 มกราคม 2020
ชาลเก้ ชาลเก้ 02:30 กลัดบัค กลัดบัค
เสาร์ ที่ 18 มกราคม 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 21:30 เบรเมน เบรเมน
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
อาทิตย์ ที่ 19 มกราคม 2020
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 00:00 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ศุกร์ ที่ 24 มกราคม 2020
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 02:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เสาร์ ที่ 25 มกราคม 2020
กลัดบัค กลัดบัค 21:30 ไมนซ์ ไมนซ์
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 21:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
บาเยิร์น บาเยิร์น 00:30 ชาลเก้ ชาลเก้
อาทิตย์ ที่ 26 มกราคม 2020
เบรเมน เบรเมน 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 00:00 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ศุกร์ ที่ 31 มกราคม 2020
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 02:30 ชาลเก้ ชาลเก้
กุมภาพันธ์
เสาร์ ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 เบรเมน เบรเมน
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 21:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 00:30 กลัดบัค กลัดบัค
อาทิตย์ ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2020
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 00:00 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ศุกร์ ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2020
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 02:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
เสาร์ ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2020
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ชาลเก้ ชาลเก้ 21:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เบรเมน เบรเมน 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 00:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
อาทิตย์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2020
กลัดบัค กลัดบัค 21:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
บาเยิร์น บาเยิร์น 00:00 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ศุกร์ ที่ 14 กุมภาพันธ์ 2020
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 02:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
เสาร์ ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 21:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 เบรเมน เบรเมน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 00:30 กลัดบัค กลัดบัค
อาทิตย์ ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2020
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไมนซ์ ไมนซ์ 00:00 ชาลเก้ ชาลเก้
ศุกร์ ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2020
บาเยิร์น บาเยิร์น 02:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เสาร์ ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2020
กลัดบัค กลัดบัค 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เบรเมน เบรเมน 21:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ ชาลเก้ 00:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
อาทิตย์ ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2020
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 00:00 ไมนซ์ ไมนซ์
จันทร์ ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2020
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 02:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ศุกร์ ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2020
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 02:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
เสาร์ ที่ 29 กุมภาพันธ์ 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 21:30 กลัดบัค กลัดบัค
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ไมนซ์ ไมนซ์ 21:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 00:30 ชาลเก้ ชาลเก้
มีนาคม
อาทิตย์ ที่ 1 มีนาคม 2020
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 19:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
เบรเมน เบรเมน 00:00 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ศุกร์ ที่ 6 มีนาคม 2020
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 02:00 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เสาร์ ที่ 7 มีนาคม 2020
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 21:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 21:30 เบรเมน เบรเมน
ชาลเก้ ชาลเก้ 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 21:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
กลัดบัค กลัดบัค 00:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
อาทิตย์ ที่ 8 มีนาคม 2020
บาเยิร์น บาเยิร์น 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
ไมนซ์ ไมนซ์ 00:00 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ศุกร์ ที่ 13 มีนาคม 2020
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 02:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เสาร์ ที่ 14 มีนาคม 2020
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 21:30 ชาลเก้ ชาลเก้
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 21:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 21:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 00:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
อาทิตย์ ที่ 15 มีนาคม 2020
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 21:30 กลัดบัค กลัดบัค
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 00:00 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
จันทร์ ที่ 16 มีนาคม 2020
เบรเมน เบรเมน 02:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ศุกร์ ที่ 20 มีนาคม 2020
ไมนซ์ ไมนซ์ 02:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
เสาร์ ที่ 21 มีนาคม 2020
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 21:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 21:30 เบรเมน เบรเมน
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ชาลเก้ ชาลเก้ 21:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 00:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
อาทิตย์ ที่ 22 มีนาคม 2020
กลัดบัค กลัดบัค 19:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
บาเยิร์น บาเยิร์น 21:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 00:00 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
เมษายน
ศุกร์ ที่ 3 Apr 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
เบรเมน เบรเมน 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
เสาร์ ที่ 11 Apr 2020
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
กลัดบัค กลัดบัค 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 20:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ ชาลเก้ 20:30 เบรเมน เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ศุกร์ ที่ 17 Apr 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 ชาลเก้ ชาลเก้
เบรเมน เบรเมน 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
ศุกร์ ที่ 24 Apr 2020
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 เบรเมน เบรเมน
ชาลเก้ ชาลเก้ 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
พฤษภาคม
เสาร์ ที่ 2 พฤษภาคม 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
กลัดบัค กลัดบัค 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
เบรเมน เบรเมน 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น
เสาร์ ที่ 9 พฤษภาคม 2020
บาเยิร์น บาเยิร์น 20:30 ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก
โคโลญจน์ โคโลญจน์ 20:30 แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต
ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า 20:30 เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก
แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า 20:30 เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น
ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์ 20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ไมนซ์ ไมนซ์ 20:30 เบรเมน เบรเมน
พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น 20:30 กลัดบัค กลัดบัค
ไลป์ซิก ไลป์ซิก 20:30 ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์
ชาลเก้ ชาลเก้ 20:30 โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก
เสาร์ ที่ 16 พฤษภาคม 2020
เอาก์สบวร์ก เอาก์สบวร์ก 20:30 ไลป์ซิก ไลป์ซิก
เลเวอร์คูเซ่น เลเวอร์คูเซ่น 20:30 ไมนซ์ ไมนซ์
ดอร์ทมุนด์ ดอร์ทมุนด์ 20:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ ฮอฟเฟ่นไฮม์
กลัดบัค กลัดบัค 20:30 แฮร์ธ่า แฮร์ธ่า
แฟร้งค์เฟิร์ต แฟร้งค์เฟิร์ต 20:30 พาเดอร์บอร์น พาเดอร์บอร์น
ไฟร์บวร์ก ไฟร์บวร์ก 20:30 ชาลเก้ ชาลเก้
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 20:30 ฟอร์ทูน่า ฟอร์ทูน่า
เบรเมน เบรเมน 20:30 โคโลญจน์ โคโลญจน์
โวล์ฟสบวร์ก โวล์ฟสบวร์ก 20:30 บาเยิร์น บาเยิร์น